–––•(•Reborn-TheFuture•)•–––
ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด Reborn-TheFuture นะครับ

สมาชิกใหม่...กรุณาสมัครสมาชิก เพื่อความสะดวก

ในการเล่นบอร์ดนะครับ

By...Webmaster

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด Reborn-TheFuture นะครับ

สมาชิกใหม่...กรุณาสมัครสมาชิก เพื่อความสะดวก

ในการเล่นบอร์ดนะครับ

By...Webmaster
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวน้องใหม่จ้า

2 posters

Go down

แนะนำตัวน้องใหม่จ้า Empty แนะนำตัวน้องใหม่จ้า

ตั้งหัวข้อ  vongola 10th Wed Oct 06, 2010 9:29 am

สวัสดีจ้า เรา จูน
อายุ 13-14 นะ
เราเด็กใหม่มีอารายบอกด้วยน้า
มาจาก(reborn9th.thai-forum.net)เน้อ Very Happy Laughing

แก้ไขล่าสุดโดย vongola 10th เมื่อ Sat Oct 09, 2010 9:12 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง
vongola 10th
นักฆ่ามือใหม่

จำuวuข้oความ : 20
IงิuมาIฟีe : 76
Iข้าIป็uสมาชิกวัuที่ : 06/10/2010
oายุ : 26
บ้าu : บ้าน ซาวาดะ สึนะโยชิ

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวน้องใหม่จ้า Empty Re: แนะนำตัวน้องใหม่จ้า

ตั้งหัวข้อ  Tsuna~1st~ Wed Oct 06, 2010 11:35 am

ยินดีต้อนรับนะครับ จูน
Tsuna~1st~
Tsuna~1st~
Webmaster
Webmaster

จำuวuข้oความ : 23
IงิuมาIฟีe : 68
Iข้าIป็uสมาชิกวัuที่ : 12/08/2010
บ้าu : ๛•)•ฐาuทัwวoJโกIล่ใuouค๓•(•๛

http://reborn-thefuture.forumth.com

แนะนำตัวน้องใหม่จ้า Empty Re: แนะนำตัวน้องใหม่จ้า

ตั้งหัวข้อ  vongola 10th Sat Oct 09, 2010 9:13 am

ขอบคุณนะคะ Very Happy

จำuวuข้oความ : 20
IงิuมาIฟีe : 76
Iข้าIป็uสมาชิกวัuที่ : 06/10/2010
บ้าu : บ้าน ซาวาดะ สึนะโยชิ

ขึ้นไปข้างบน